SAMSUNG 55" Crystal UHD 4K TV รุ่น UA55DU8100KXXT
SKU : UA55DU8100KXXT
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
แชร์
จำนวน
มีสินค้าอยู่ในคลัง 1 ชิ้น
แบรนด์:
ซัมซุง
หมวดหมู่:
เครื่องใช้ไฟฟ้าเพื่อความบันเทิง
แอลอีดี ทีวี
CLEARANCE SALE
รายการโปรด
เปรียบเทียบ
แชร์
รายละเอียดสินค้า
สีสดสมจริงด้วยเทคโนโลยี Dynamic Crystal Color พร้อมทั้งเทคโนโลยี HDR
ยกระดับคอนเทนต์โปรดของคุณให้มีคุณภาพระดับ 4K ด้วยคุณสมบัติ Upscaling
Samsung Tizen OS ระบบปฏิบัติการที่ช่วยให้เข้าถึงความบันเทิงที่ต้องการได้มากกว่าที่เคย
ดีไซน์ตัวเครื่องบาง สวยงาม ประหยัดพื้นที่ด้วย AirSlim
มาพร้อมขุมพลังชิพประมวลผล Crystal Processor 4K ที่ช่วยให้สีสันสดอย่างแท้จริงด้วยความละเอียด 4K
ภาพลื่นไหลด้วยค่า Refresh Rate 60 Hz และ Motion Xcelerator
กรอบทีวีบางเฉียบด้วย Boundless Screen
ล้ำด้วย SolarCell Remote รุ่นใหม่ที่ชาร์ตพลังงานจากแสงอาทิตย์ แสงไฟในบ้าน หรือสัญญาณ Wi-Fi
Adaptive Sound ปรับเสียงให้เหมาะสมกับคอนเทนต์นั้นๆ เช่น กีฬา หนังแอ๊คชั่น และ คอนเสิร์ต
UA55DU8100KXXT
คะแนนและรีวิวสินค้า
ยังไม่มีคะแนนและรีวิว เป็นคนแรกที่แสดงความคิดเห็น
รีวิว
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
-6%