PHILIPS 75" 4K UHD QLED TV รุ่น 75PQT8530/67
SKU : 75PQT8530/67
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
รายการโปรด
รายละเอียดสินค้า
  • อัตราการจัดมุมมอง  : 16:9
  • จอแสดงผล   : 4K Ultra HD QLED
  • ความละเอียดจอ   : 3840 x 2160
  • Digital TV  : DVB-T/T2
  • MPEG ซัพพอร์ท   : MPEG2, MPEG4
  • ระบบปฏิบัติการ   : Google TV™
  • ขนาดหน่วยความจำ (แฟลช)*   : 32GB
  • กำลังขับ (RMS)  : 16W
  • องค์ประกอบของลำโพง   : ลำโพง 10W x 2 ตัว