PANASONIC เครื่องทำน้ำร้อน (10,000 วัตต์) รุ่น DH-10BM1T (ไม่รวมติดตั้ง)
SKU : DH-10BM1T
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
มีสินค้าอยู่ในคลัง 5 ชิ้น
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
- ประหยัดพลังงาน เลือกกำลังไฟได้ 3 ระดับ เลือกกำลังไฟได้ 3 ระดับ LOW (6000W), MED (7500W), HIGH(10,000W)
รายการโปรด