SONY 55" 4K, LED, GOOGLE TV รุ่น XR55X90L
SKU : XR55X90L
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
แชร์
จำนวน
มีสินค้าอยู่ในคลัง 2 ชิ้น
แบรนด์:
โซนี่
หมวดหมู่:
เครื่องใช้ไฟฟ้าเพื่อความบันเทิง
แอลอีดี ทีวี
CLEARANCE SALE
รายการโปรด
เปรียบเทียบ
แชร์
รายละเอียดสินค้า
ระบบประมวลผลภาพ XR 4K Upscalingเพื่อสุดยอดความคมชัดที่เหนือกว่า
XR Contrast Booster ช่วยปรับสมดุลแสงบนหน้าจอได้อย่างแม่นยำ ปรับความสว่างให้สูงขึ้นและสีดำที่ลุ่มลึก
XR Triluminos Pro ให้สีในทุกเฉดสีที่เต็มอิ่ม ทำให้ได้ภาพภาพที่มีสีสันครบถ้วน มีมิติ สดใส
ระบบปฏิบัติการ Google TV และกำลังเสียงของลำโพง 10W+10W+5W+5W สามารถถ่ายทอด Content Dolby Atmos ผ่านระบบเสียงของทีวี
Game Menu ที่สามารถตั้งค่าเกมได้ในที่เดียว
#SONY#XR55X90L#
คะแนนและรีวิวสินค้า
ยังไม่มีคะแนนและรีวิว เป็นคนแรกที่แสดงความคิดเห็น
รีวิว
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
-6%