SONY 55" 4K, LED, GOOGLE TV รุ่น XR55X90L
SKU : XR55X90L
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
มีสินค้าอยู่ในคลัง 2 ชิ้น
รายการโปรด
รายละเอียดสินค้า
  • ระบบประมวลผลภาพ XR 4K Upscalingเพื่อสุดยอดความคมชัดที่เหนือกว่า
  • XR Triluminos Pro ให้สีในทุกเฉดสีที่เต็มอิ่ม ทำให้ได้ภาพภาพที่มีสีสันครบถ้วน มีมิติ สดใส
  • ระบบปฏิบัติการ Google TV และกำลังเสียงของลำโพง 10W+10W+5W+5W สามารถถ่ายทอด Content Dolby Atmos ผ่านระบบเสียงของทีวี