TV SONY BRAVIA ขนาด 55" รุ่น KD-55X85L
SKU : KD-55X85L
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
มีสินค้าอยู่ในคลัง 2 ชิ้น
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
รุ่นปี
รุ่นปี:2023
ขนาดและน้ำหนัก
ขนาดหน้าจอ (นิ้ว, วัดแนวทแยง):55"(54.6")
ขนาดหน้าจอ (ซม., วัดแนวทแยง):139 ซม.
ขนาดของทีวีไม่รวมขาตั้ง (กว้าง x สูง x ลึก):1228 x 709 x 56 มม.
ขนาดทีวีรวมขาตั้ง (ตำแหน่งมาตรฐาน) (กว้าง x สูง x ลึก):1228 x 784 x 336 มม.
ขนาดของกล่องบรรจุภัณฑ์ (กว้าง x สูง x ลึก):ประมาณ 1350 x 839 x 162 มม.
ความกว้างของขาตั้ง (ตำแหน่งมาตรฐาน):
VESA® Hole Pitch (กว้าง x สูง):300 x 300 มม.
น้ำหนักของทีวีไม่รวมขาตั้ง:16.3 กก.
น้ำหนักของทีวีรวมขาตั้ง:17.4 กก.
น้ำหนักของกล่องบรรจุภัณฑ์ (ทั้งหมด):ประมาณ 25 กก.
ข้อมูลจำเพาะ
- Full Array LED ทีวีขนาด 55”
- โปรเซสเซอร์ X1 4K HDR จะทำให้คุณรับชมเนื้อหาโปรดทั้งหมดได้ในสีสันและคอนทราสที่ดีขึ้น
- รองรับระบบ Dolby Vision และ Dolby Atmos เพื่ออรรถรสในการรับชมเสมือนมีโรงภาพยนตร์ส่วนตัวอยู่ที่บ้าน
- Game Menu ที่สามารถตั้งค่าเกมได้ในที่เดียว และ Bravia Core แบบ Gold package (5 credits/12 months)
- ดีไซน์ : Flush Surface / ขาตั้ง : Standard Position
- กำลังเสียงของลำโพง 10W+10W
- รองรับ Digital TV (DVB –T/T2)
- ช่องต่อ
รายการโปรด
รายละเอียดสินค้า
รุ่นปี
ขนาดและน้ำหนัก
ข้อมูลจำเพาะ
- Full Array LED ทีวีขนาด 55”
- กำลังเสียงของลำโพง 10W+10W